Cookies giúp chúng tôi cung cấp, cải thiện và nâng cao dịch vụ của chúng tôi.Trang web của chúng tôi không thể hoạt động mà không có cookie, vì vậy bằng cách sử dụng các dịch vụ của chúng tôi, bạn đồng ý sử dụng cookie của chúng tôi.
ĐƯỢC RỒI
Tìm hiểu thêm

Thiết bị di động hoặc thiết bị màn hình nhỏ được phát hiện!

Vui lòng chọn phiên bản trang web:
 
Phiên bản điện thoại
 
Phiên bản trang web đầy đủ

team oracle dota 2 Livescore

Trở lại đầu trang
Quảng cáo

Hoa tiêu

Trận đấu trực tiếp

Diêm

 
Châu Âu - UEFA Nations League - League B
0
19:45
lịch trình
 
 
 
 
-
Scotland
-
 
Ukraine
 
Brazil - Série B
1
01:30
Vây
 
 
 
 
2
Guarani
0
 
Novorizontino
 
Costa Rica - Sư đoàn đầu tiên - Khai trương
1
03:00
Vây
 
 
 
 
2
Thể thao San Jose
1
 
Carthaginian
1
03:00
Vây
 
 
 
 
1
Herediano
1
 
Puntarenas
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Hy Lạp
-
 
Guanacket
 
Colombia - Đầu tiên A - Đóng
0
20:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Cortulua
-
 
Deportivo Cali
0
22:05
lịch trình
 
 
 
 
-
Vốn chủ sở hữu
-
 
Pasto Deportivo
1
00:00
Vây
 
 
 
 
0
Jaguares de Cordoba
1
 
Atletico Bucaramanga
1
02:05
Vây
 
 
 
 
1
Một khi Caldas
0
 
Envigado
 
Nhật Bản - Cup YBC Cup - Chơi Offs
1
11:00
Vây
 
 
 
 
2
Fukuoka Wasp
3
 
Sanfrecce Hiroshima
1
11:00
Vây
 
 
 
 
1
Osaka Cerez
1
 
Màu đỏ urawa
Quảng cáo
 
Cộng hòa Séc - Mol Cup
0
17:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Usti nad Labem
-
 
Bohemians 1905
10
15:00
90 '
 
 
 
 
1
Benatky
2
 
Varnsorf
16
15:00
Phá vỡ
 
 
 
 
3
Kromeriz
3
 
Banik Ostrava
16
15:00
Phá vỡ
 
 
 
 
1
Libisany
1
 
Vysocina Jihlava
10
15:30
59 '
 
 
 
 
1
Banik nhất
4
 
Vlasim
10
15:30
61 '
 
 
 
 
1
Bzenec
2
 
Karvina
10
15:30
63 '
 
 
 
 
0
Zenit Caslav
số 8
 
Hradec Kralove
0
17:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Chomutov
-
 
Ceske Budejovice
 
El Salvador - Sư đoàn đầu tiên - Khai trương
0
22:15
lịch trình
 
 
 
 
-
FIRPO
-
 
chim ưng
0
22:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Rồng
-
 
Chalatenango
0
22:15
lịch trình
 
 
 
 
-
Platense
-
 
Jocoro
Quảng cáo
 
Israel - Leumit League
0
17:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Maccabi Petah Tikva
-
 
Hapoel Petah Tikva
0
17:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Agudat Sport Ashdod
-
 
Hapoel ass
0
17:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Bnei Yehuda
-
 
Hapoel umm al-Fahm
 
Paraguay - Sư đoàn đầu tiên - Đóng cửa
1
00:15
Vây
 
 
 
 
0
12 tháng 10
1
 
Cerro Porteno
 
Argentina - Liên đoàn chuyên nghiệp
1
00:30
Vây
 
 
 
 
1
Trung tâm Cordoba Santiago
0
 
Thể dục dụng cụ La Plata
 
Ecuador - Series B
1
01:00
Vây
 
 
 
 
1
Imbabura
0
 
Chacaritas
 
Mexico - Liga de Mở rộng MX - Apertura
1
01:05
Vây
 
 
 
 
2
Tlaxcala
1
 
Tepatitlan de Morelos
1
03:05
Vây
 
 
 
 
0
Raya2
1
 
Leones Negros
0
23:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Celaya
-
 
Alebrijes de Oaxaca
 
Argentina - Primera B - Clausura
1
01:10
Vây
 
 
 
 
1
Talleres remedios
1
 
Deportivo Merlo
 
Hoa Kỳ - Giải vô địch USL
1
01:30
Vây
 
 
 
 
1
San Antonio
0
 
Colorado Springs
 
Hoa Kỳ - USL League One
1
03:00
Vây
 
 
 
 
1
Tucson
0
 
Carolina Railhawks
 
Nhật Bản - J3 League
1
07:00
Vây
 
 
 
 
0
Azul Claro Numazu
0
 
Fujieda Myfc
 
Trung Quốc - Jia League
1
08:30
Vây
 
 
 
 
4
Shaanxi Changan
0
 
Tân Cương Tianshan
1
08:30
Vây
 
 
 
 
0
Zibo Chủ nhật
0
 
Ngành đô thị FC
 
Nga - FNL 2 - Nhóm 4
1
10:30
Vây
 
 
 
 
3
Ural 2
2
 
Dinamo Barnaul
1
12:00
Vây
 
 
 
 
1
Chelyabinsk
1
 
Irtysh
 
Châu Âu - Euro U19 - Trình độ chuyên môn - Giai đoạn đầu tiên
1
11:00
Vây
 
 
 
 
5
Đức U19
0
 
Armenia U19
1
11:00
Vây
 
 
 
 
0
Ý U19
2
 
Estonia U19
1
11:00
Vây
 
 
 
 
4
Thổ Nhĩ Kỳ U19
4
 
Luxembourg U19
1
13:00
Vây
 
 
 
 
1
Georgia U19
3
 
Đan Mạch U19
1
13:00
Vây
 
 
 
 
2
Áo U19
0
 
Litva U19
1
13:00
Vây
 
 
 
 
3
Cộng hòa Séc U19
0
 
Andorra U19
10
15:00
75 '
 
 
 
 
1
Albania U19
2
 
Bỉ U19
10
15:00
90 '
 
 
 
 
0
Azerbaijan U19
0
 
Bulgaria U19
13
16:00
Ht
 
 
 
 
0
Belarus U19
0
 
Slovakia U19
13
16:00
Ht
 
 
 
 
0
Wales U19
0
 
Hungary U19
10
16:00
44 '
 
 
 
 
1
Ireland U19
0
 
Gibraltar U19
0
17:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Anh U19
-
 
Montenegro U19
0
17:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Bosnia và Herzegovina U19
-
 
Ba Lan U19
0
17:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Thụy Sĩ U19
-
 
Hy Lạp U19
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Latvia U19
-
 
Romania U19
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Bắc Ireland U19
-
 
Slovenia U19
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Hà Lan U19
-
 
Moldova U19
 
Hàn Quốc - K League 2
1
11:00
Vây
 
 
 
 
0
Anyang
1
 
Công dân Daejeon
1
11:30
Vây
 
 
 
 
0
Seoul E.
1
 
Gyeongnam
 
Nhật Bản - J2 League
1
11:00
Vây
 
 
 
 
1
Mito Hollyhock
2
 
Tokyo Verdy
1
11:00
Vây
 
 
 
 
1
V-Varen Nagasaki
1
 
Tochigi
 
Thế giới - Câu lạc bộ thân thiện
1
12:00
Vây
 
 
 
 
2
Borussia M'Gladbach II
0
 
Thánh Liege U23
1
12:00
Vây
 
 
 
 
4
Karlsruher sc
0
 
Winterthur
13
16:00
Ht
 
 
 
 
1
Viktoria Berlin
0
 
Hansa Rostock II
 
Thế giới - Quốc tế thân thiện
1
13:00
Vây
 
 
 
 
4
Việt Nam
0
 
Singapore
1
13:00
Vây
 
 
 
 
2
Hồng Kông
0
 
Myanmar
2
13:00
Canc
 
 
 
 
-
Libya
-
Canc
 
Zambia
1
15:00
Vây
 
 
 
 
1
Belarus U21
6
 
Nga U21
10
15:00
90 '
 
 
 
 
0
Hoa Kỳ U18
1
 
Slovakia U18
10
15:00
90 '
 
 
 
 
1
Mexico U18
1
 
Phần Lan U18
10
16:00
44 '
 
 
 
 
0
Ý U18
0
 
Serbia U18
0
17:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Cộng hòa Séc U18
-
 
Đức U18
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Tunisia U20
-
 
Pháp U20
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Anh U20
-
 
Chile U20
0
19:45
lịch trình
 
 
 
 
-
San Marino
-
 
Seychelles
 
Châu Âu - Premier League (Crimea)
1
14:00
Vây
 
 
 
 
3
TSK Simferopol
1
 
Alushta
1
14:00
Vây
 
 
 
 
2
Đại dương Kerch
1
 
Kyzyltash
1
15:00
Vây
 
 
 
 
0
FC Yalta
3
 
SKCHF Sevastopol
0
17:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Sparta-kt
-
 
Rubin Yalta
 
Anh - Liên đoàn phát triển chuyên nghiệp
1
13:00
Vây
 
 
 
 
0
Wigan U21
2
 
SHEFFIELD UTD U21
 
Somalia - Giải vô địch viễn thông liên kết quốc gia
1
13:30
Vây
 
 
 
 
0
Heegan
2
 
Con ngựa
 
Ý - Serie D - Nhóm và
1
14:00
Vây
 
 
 
 
1
ASTI
1
 
Gozzano
1
14:00
Vây
 
 
 
 
1
Fossano
2
 
Chieri
1
14:00
Vây
 
 
 
 
1
Người Sanremese
1
 
Áo ngực
1
14:00
Vây
 
 
 
 
1
Người Castan
3
 
Chị em Levante
6
14:00
AWRD
 
 
 
 
-
PDHA
-
 
Casale
0
17:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Chisola
-
 
Mái nhà thể thao
 
Argentina - Liên đoàn dự bị - Giai đoạn thứ hai
1
14:00
Vây
 
 
 
 
0
Lanus 2
2
 
Banfield 2
 
Ý - Serie D - Nhóm D
1
14:00
Vây
 
 
 
 
0
United Riccione
0
 
Forte Querceta thực sự
1
14:00
Vây
 
 
 
 
2
Forli
1
 
Lentigione
1
14:00
Vây
 
 
 
 
1
MEZZOLOLUGEA
0
 
Bagnolese
1
14:00
Vây
 
 
 
 
0
Sant'angelo
1
 
Pistoiese
1
14:00
Vây
 
 
 
 
0
Salsomaggiore
1
 
Giana Erminio
1
14:00
Vây
 
 
 
 
0
Prato
2
 
Ath. CARPI
1
14:00
Vây
 
 
 
 
2
AC Aglianese
2
 
Ravenna
1
14:00
Vây
 
 
 
 
4
Crema
2
 
Corticella
1
14:00
Vây
 
 
 
 
0
Scandicci
2
 
AC Fanfulla 1874
 
Hy Lạp - Cup Hy Lạp
1
14:00
Vây
 
 
 
 
1
Byron Kavala
0
 
Fikis
1
14:00
Vây
 
 
 
 
7
Iloupoli
0
 
Ermis Meligous
1
14:00
Vây
 
 
 
 
0
Afantu
1
 
Diagoras Vrachneikon
1
14:00
Vây
 
 
 
 
0
Asteras Petritei
0
E
 
Apollon Paralimnia
0
14:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Pao Vardas
-
 
Panelefsiniakos
1
14:00
Vây
 
 
 
 
1
Kozanis
2
 
Elassona
1
14:00
Vây
 
 
 
 
3
ASTERAS STAVRA
2
E
 
Vataniakos
6
15:30
AWRD
 
 
 
 
-
TRIPOTAMOS
-
 
Ionikos ionias
 
Châu Âu - Phụ nữ Champions League - Trình độ chuyên môn
1
14:30
Vây
 
 
 
 
0
Sarajevo w
7
 
Zurich w
10
16:30
22 '
 
 
 
 
0
Kuts w
0
 
St. Polten w
0
17:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Zilstroy-2 W.
-
 
Vtlaznia w
0
17:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Brann w
-
 
Rosengard w
0
17:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Rosenborg w
-
 
Real Madrid w
0
17:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Sparta Prague w
-
 
Như Roma W.
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Valur w
-
 
Slavia Prague w
0
19:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Paris sg w
-
 
Hacken w
 
Slovakia - Slovak Cup
1
14:30
Vây
 
 
 
 
1
Snina
4
 
Fc kosice
1
14:30
Vây
 
 
 
 
1
Bystricka
10
 
Považská Bystrica
1
14:30
Vây
 
 
 
 
2
Rimavska Sobota
4
 
Dukla Bystrica
1
15:00
Vây
 
 
 
 
0
Meder tuyệt vời
3
 
Skalica
1
15:00
Vây
 
 
 
 
1
Nove Zamky
2
 
Samorin
1
15:00
Vây
 
 
 
 
0
Kalna n. HROM
1
 
Spartak myjava
 
Estonia - Cup Estonia
14
15:00
Et
 
 
 
 
0
Tartu Kalev
0
E
 
Hệ thực vật U19
 
Mexico - League MX U20 - Apertura
0
15:00
lịch trình
 
 
 
 
-
U.A.N.L.- Tigres U20
-
 
Necaxa U20
 
Iran - Phân khu 1
13
15:45
Ht
 
 
 
 
0
Esteghlal Khuzestan
0
 
Mes Shahr Babak
 
Cộng hòa Séc - Phân khu B
13
16:00
Ht
 
 
 
 
1
Thiên thạch Prague
0
 
Đô đốc Prague b
 
Na Uy - Phân khu 3 - Nhóm 2
13
16:00
Ht
 
 
 
 
1
Hodd 2
0
 
Raufoss 2
 
Đức - Oberliga Niederrhein
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Schwarz-Weiy Essen
-
 
TVD Velbert
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Kray
-
 
MSV Dusseldorf
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Meerbusch
-
 
Liên minh Nettetal
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Homberg
-
 
SF BAUMBERG
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
SF Hamborn
-
 
Xếp hạng Germania
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Hilden
-
 
FSV Duisburg
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Turu 1880 Dusseldorf
-
 
Schonnebeck
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Velbert
-
 
Sc Tonis
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
FC Monheim
-
 
Cronenberger sc
0
18:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Kleve
-
 
Sonsbeck
 
Costa Rica - League de Ascenso - Apertura
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Turialba
-
 
Escorpions
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Tư vấn Moravia
-
 
Santa Ana
0
21:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Uruguay
-
 
San Jose FC
0
21:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Aserri
-
 
Cariari pococi
 
Đức - Oberliga Baden -Württprice
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Việt trọng
-
 
FC Holzhausen
 
Đức - Oberliga Rheinland -Pfalz/Saar
0
18:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Pirmasens
-
 
Kaiserslautern ii
 
Áo - Vùng Tây - Vorarlberg
0
18:15
lịch trình
 
 
 
 
-
Rotenberg
-
 
Lauterach
 
Hà Lan - KNVB Beker
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Đá quý
-
 
Urk
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
OSS '20
-
 
Excelsior '31
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
TEC
-
 
Una
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
GVVV
-
 
Sparta Nijkerk
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Blauw Geel 38
-
 
Nam tước
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Groene ster
-
 
Nhanh
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Stedoco
-
 
Dongen
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Ado '20
-
 
VVSB
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Excelsior Maassluis
-
 
USV Hercules
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
GVV Unitas
-
 
Dem
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
AFC
-
 
Staphorst
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Oostzaan
-
 
Udi '19
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
HSC '21
-
 
RKAV Volendam
 
Thụy Sĩ - 1.Liga Classic Group 2
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Koniz
-
 
Dornach
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Wohlen
-
 
Những ngôi sao màu đen
0
19:15
lịch trình
 
 
 
 
-
Delemont
-
 
Rotkreuz
 
Tây Ban Nha - Segunda RFEF - Nhóm 1
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Zamora
-
 
Valladolid thực sự ii
 
Bỉ - Cup Bỉ - Trình độ chuyên môn
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
BOCHOLTER
-
 
Deinze
 
Argentina - Liên bang Toreo
0
20:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Sportivo Penarol
-
 
Sol de Mayo
 
Tây Ban Nha - Segunda RFEF - Nhóm 2
0
19:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Tudelano
-
 
Izarra
 
Thụy Sĩ - 1.Liga Classic Group 1
0
19:15
lịch trình
 
 
 
 
-
Coffrane
-
 
Meyrin
 
Anh - FA Cup - Trình độ chuyên môn
0
19:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Paulton Rovers
-
 
Borough Gosport
0
19:45
lịch trình
 
 
 
 
-
Chôn Afc
-
 
Thành phố Lancaster
 
Uruguay - Copa Uruguay
0
19:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Người thuê nhà
-
 
Progreso
0
19:30
lịch trình
 
 
 
 
-
Albion
-
 
La Luz
 
Anh - Bộ phận Thủ tướng Isthmian League
0
19:45
lịch trình
 
 
 
 
-
Cray Wanderers
-
 
Hastings United
0
19:45
lịch trình
 
 
 
 
-
Kingstonia
-
 
Thị trấn Bognor Regis
 
Wales - League Cup
0
19:45
lịch trình
 
 
 
 
-
Thị trấn Ruthin
-
 
Thị trấn Flint United
 
Mexico - Liga Premier Serie A - Apertura
0
22:00
lịch trình
 
 
 
 
-
Uruapan
-
 
Saltillo